What's new

PlayToEarn Splinterlands Bot Android Version (Originally for PC)

Jck-Frost

Honorary Poster
Joined
Oct 25, 2014
Posts
406
Reaction
287
Points
244
Good day! As I promised!

This way was made by me, but yung bot is made by PCJones.

Hope I publish din ni PCJones tong guide ko to run bot on android pag napansin nya to.



WAG I BENTA​

FOR DONATIONS PO:
Splinterlands username: jackfrost09080
Gcash: 09505977296 (Rosario Diaz)

==================================
Android App to install:
UserlAnd
häçker's Keyboard: (Para may ctrl/tab/at arrow keys for navigation sa text para ma edit.)
Note: No need to install Splinterlands App, naka install lang sakin kase minsan dun ko chinecheck yung rating.

Link ng command para ma copy and paste nyo:
(Command to enter in terminal: Just copy and paste it:)
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

additional command:

stop - To stop the bot. Just type stop while bot is running.
./linux-arm64/Ultimate\ Splinterlands\ Bot\ V2 - To start bot if ever nawalan ng net or na lowbatt.
nano linux-arm64/config/accounts.txt - If you want to add account/change account/edit username/postingkey
nano linux-arm64/config/config.txt - If you want to edit the configuration of both.

==================

Save nyo nalang sa messenger nyo yung command na to para pag nirestart nyo cp nyo tapos gusto nyo i run, i oopen nyo nalang yung UserlAnd > Kali > Type password then Paste:

./linux-arm64/Ultimate\ Splinterlands\ Bot\ V2

======================================================

Kung paano ko nilagay yung username at postingkey ko, gayahin nyo nalang para mas madali.
sinend ko yung username:postingkey ko sa sarili kong acc sa messenger, naka format na sya para copy paste nalang.

Watch nyo nalang maigi yung vid para makita nyo kung paano i save yung accounts.txt at config.txt once ipa edit na sa inyo.
Pero ito yon: ctrl + x + y + enter.

If inexit or inistop nyo then gusto nyo ulit i run kaso ayaw tanggapin ni UserlAnd yung password na sinet mo, ito gawin nyo:
Close nyo UserlAnd or i back mo lang ng i back hanggang maka rating ka sa home ni UserlAnd then click mo yung Sessions sa baba then long press mo Kali then press Stop
Tsaka mo ulit i start.

Hope makatulong! Thanks sa mga sumuporta!
 

Attachments

magkano per day makukuha dito if mag invest ng P500?

Wala
Pero makaka earn ka deende kung mag rerent ka or bibili ka ng cards, at taas ung rating at power mo, depende din sa power at raring mo ing pwede mong ma earn, so kahit bumili ka ng spell book di ka pa rin makaka earn unless mag rent or buy cards ka
 
Wala
Pero makaka earn ka deende kung mag rerent ka or bibili ka ng cards, at taas ung rating at power mo, depende din sa power at raring mo ing pwede mong ma earn, so kahit bumili ka ng spell book di ka pa rin makaka earn unless mag rent or buy cards ka
Tama, pero if may patience ka, mapapalago mo yan, may naka 20k na jan before, ero syempre di mo ma iimagine gaano ka tagal yung pinagpuyatan non kaya nakapag earn ng ganon kalaki
 
Tama, pero if may patience ka, mapapalago mo yan, may naka 20k na jan before, ero syempre di mo ma iimagine gaano ka tagal yung pinagpuyatan non kaya nakapag earn ng ganon kalaki
Pinost ko link ng thred mo sa descord nila para ung ibang gusto gumamit makita din nila
 
Back
Top