What's new

Anong magandang android tv box ??

potatoxchipz

Eternal Poster
Established
Joined
Jan 9, 2020
Posts
974
Solutions
4
Reaction
675
Points
425
Ano kayang magandang gamitin . Para sana sa sony tv ng friend ko
 
MI box or stick the best among the rest. Wag ka mag MXQ sakit sa ulo at problema sa lag pag new user. MXQ user here since 2017.
 
MI box or stick the best among the rest. Wag ka mag MXQ sakit sa ulo at problema sa lag pag new user. MXQ user here since 2017.
So ma-lag pala ang MXQ...
Pero di ba lods may Kodi sya kaya mas flexible or "häçkable" kaysa sa Mi Box na mas "sarado"
Yun yata kasing MXQ Pro / Skone Pro may mga "pìrâ†é" channel

Or pwede rin ba mag Kodi sa Mi Box?
May app din ba sa Mi BOx na parang "Swift Streamz" sa MXQ / Skone?

2,800 sa 9/9 Sale - XIAOMI Mi TV Box S 4K Ultra HD
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

1,900 sa 9/9 Sale - Xiaomi Mi TV Stick Android TV 9.0 Smart 2K HDR
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

Skone Pro
1,000 - Shopee - 16GB+256GB+Keyboard - Android TV Box 10.1 OS Latest KD S905W 4K 2.4GHz WIFI Quad Core

You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

MXQ Pro
800 - Shopee - MXQ 4K TV Box 5G Android 10.1 Ultra HD

You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
 
Xiaomi. Wag ka bibili ng mura pero high specs mxq pro dahil fake ang specs ng mga ito. Check mo sa cpuz luma ang chipset, 2014 pa.
 
X96 Max Plus gamit ko, ok siya. P1.5K up siya depende sa specs. Kumuha ka na ng 4 GB RAM at 32 GB ROM/storage.
 
16310676793974964829703602817410.jpg
 

Attachments

I suggest na officially certified na devices na kunin mo wala kang poproblemahin like amazon Firestick Lite 1790 sa shopee or Firestick 4k around 2k plus. Xiaomi mi stick stick or mi box s. Check mo nalang mga reviews sa YT kung alin gusto mo at base sa kailangan mo lang.
 
Last edited:
I suggest na officially certified na devices na kunin mo wala kang poproblemahin like amazon Firestick Lite 1790 sa shopee or Firestick 4k around 2k plus. Xiaomi mi stick stick or mi box s. Check mo nalang mga reviews sa YT kung alin gusto mo at base sa kailangan mo lang.
Pero di ba lods may Kodi yung mga MXQ/Skone kaya mas flexible or "häçkable" sila kaysa sa Fire/Mi Box na mas "sarado"
Yun yata kasing MXQ Pro / Skone Pro may mga "pìrâté" channel

Or pwede rin ba mag Kodi sa Fire/Mi Box?
May app din ba sa Fire/Mi Box na parang "Swift Streamz" sa MXQ / Skone?
 
Pero di ba lods may Kodi yung mga MXQ/Skone kaya mas flexible or "häçkable" sila kaysa sa Fire/Mi Box na mas "sarado"
Yun yata kasing MXQ Pro / Skone Pro may mga "pìrâté" channel

Or pwede rin ba mag Kodi sa Fire/Mi Box?
May app din ba sa Fire/Mi Box na parang "Swift Streamz" sa MXQ / Skone?
Weron kodi. pwede ka mag sideload ng apps
 
Ito po laman sa nabili kong firestick lite. Nabili ko siya ng 1790 sa shopee.

Firestick Lite
IMG_20210913_144408.jpg


Remote
IMG_20210913_144242.jpg


Usb Type B power cable
IMG_20210913_144600.jpg


Charger
IMG_20210913_144104.jpg


HDMI Extender
IMG_20210913_144133.jpg
 

Attachments

Similar threads

Users search this thread by keywords

  1. tv box sale
Back
Top