What's new

Closed Bypass start up setup wizzard, samsung j1

Status
Not open for further replies.

Freak21

Eternal Poster
Guys need help,
nireformat ko yung J1 ko ang problema lang sa start up setup wizzard hindi ko ma next kasi sira/hindi ma touch yung part ng screen kung saan nakalagay yung next. (see picture below, yung part na naka red yan ang di ma touch)

upload_2017-10-24_8-39-48.png

kung may paraan lng sana para ma on yung auto rotate nya para malipat sa kabilang screen yung next button, sana merong may nakakaalam kung pano.

Or kung pano ma bypass yung setup?

sana merong marunong nag search na ako kaso waley ehh.

sir secretaccount sir baka po marunong kayo nito, sorry for tagging you just hoping na may alam kayo sa ganito.

tia
 

Attachments

Try mo FRP bypasser na software kasi once na bypass mo yung phone mo didiretso yan sa homescreen without going sa lahat nang set.ups.. Pero hindi ko pa na try sa hindi frp lock na device.. Try mo lang baka gumana
 
Try mo FRP bypasser na software kasi once na bypass mo yung phone mo didiretso yan sa homescreen without going sa lahat nang set.ups.. Pero hindi ko pa na try sa hindi frp lock na device.. Try mo lang baka gumana

tiningnan ko sa google.
mukhang gagana nga sana kasi pwd ma access yung settings ehh. pwd ko na e on yung auto rotate dun. kaso need OTG cable huuhuhu
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top