What's new

Tutorial Device FPS stabilizer + Games Stabilizer

Screenshot_2023-08-27-08-23-32-898_com.termux.jpg


Okay na ba to kahit may error sya?

Then kailan estimated mo sa 120fps ts?
 

Attachments

hindi naman par basta wag mo lang i restart ang device mo babalik sa default settings ang device mo, i execute mo lang ulit pag na restart mo cp mo
need ba ulit mag activate ng shizuku app? no shell command daw naka lagay e
 
need ba ulit mag activate ng shizuku app? no shell command daw naka lagay e
oo basta pairing mo lang sa wireless debugging mo par pag nag pair na punta ka shizuku click mo yung start den wait a 3 second ok nayun pwede na gamitin ang termux

BM muna, thanks po
go lang par
shesh .. tnx

shesh .. t

naka high perf mode hehe .. kya stable 90fps 😁 .. pero tnx sa new knowledge
salamat par sa feedback need ko ng feed back niyo ng mas ma improve ko yung script
View attachment 2737008

Okay na ba to kahit may error sya?

Then kailan estimated mo sa 120fps ts?
okay lang yan may error kasi dyan malalaman pag may command na hindi applicable sa device par, sa 120 fps need ko pa ng time ma test dito samin , update ko soon
 
Last edited:
oo basta pairing mo lang sa wireless debugging mo par pag nag pair na punta ka shizuku click mo yung start den wait a 3 second ok nayun pwede na gamitin ang termux


go lang par

salamat par sa feedback need ko ng feed back niyo ng mas ma improve ko yung script

okay lang yan may error kasi dyan malalaman pag may command na hindi applicable sa device par, sa 120 fps need ko pa ng time ma test dito samin , update ko soon
Sige TS, take your time. Test ko na rin tong 90fps kung oks sya. Salamat!
 
Sinubukan ko paps at gumana naman pero parang humina yung refresh rate ng phone ko (120 fps) kaya nirestart ko yung phone ko pero ganun pa din, humina yung fps ng phone ko. Paano to ibalik sa dati paps?

Screenshot_20230827_205903_Settings.jpg
 

Attachments

Last edited:
Back
Top