What's new

Closed Free ρrémíùm ρáíd vpn.

Status
Not open for further replies.

Rexzero

Forum Guru
Joined
Jan 11, 2013
Posts
3,885
Solutions
2
Reaction
2,289
Points
1,105
Hello sa mga taga luzon jan na gumagamit ng facebook based payload..
pwede to sa inyo sorry sa mga taga visayas but you are free to test.
or pwede din sa mga naka globe switch. at tnt na naka choose promo pa pero may cap 200 un sa 3 promo na na na choose mo which is 600mb per day.


magbibigay po ako ng 10 vouchers
up to you na kung ρrémíùm or vip ba ang pipiliin mo.
ρrémíùm is valid for 30 days
vip naman is 15 days
again libre ito sa mga users na walang wala jan but need talaga ng promo na may free facebook.


mamimili ako ng 10 users na intersado..
huwag niyo akong e pm ako ang mag ppm sa inyo.
sa hindi ma pm.man pasensya na po


Download the app here: You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

para dun sa nabigyan ng ρrémíùm acount sorry di ko na explain ang pag connect. need niyo muna may connection. para sa updates.

after ma download open mo yung app wait mo ma open kasi mag loload pa ang server then punta ka sa about> select server updates> pag may updates apply mo lang then. mag rerestart yung app after ma apply tapos yung sa unang selectiion yung ρrémíùm palitan mo ng others tapos yung server is criz server lang then choose smart lte 1 or 2 para sa naka reg sa aoc2 or any facebook ppromo and lagay mo username at password at wait mo mag connect.

test niyo muna any username once na mag auth failed gagana sayu to.
view the logs para malama na auth failed.



Update: may snapchat promo na para sa mga tnt user go to about then server updates click online update. apply the update at mag rerestart ang app wait mo na ma open then sa baba ng criz server hanapin mo ang snap10 make sure na may valid ρrémíùm account kapa at try to connect. kung naka snap10 promo ka

good luck.
 
Last edited:
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top