What's new

S·T·S NO BLOCKING APN 8GB - 10GB per Day

[XX='Harvs, c: 1177065, m: 32171'][/XX] Di yan selected area.. sa sim talaga yan. 🤷‍♂️ karamihan ng feedback eh naba-block pa din sila so wala talaga sa apn yan.
 
Please close this thread. Andami na nablock. I for one. Using this apn on no load config doesnt work. But using the default apn no load config works.
 
Last edited:
Share thoughts lang.🤫

Personally, I'm not encouraging everyone to use no load configs with data usage of 8-10g per day. Especially after the "mass SMART SIM blocking" last week.

Hangga't May abusadong free net users, asahan mo, makakatay at makakatay ang data mo 📶

So I suggest a minimum data usage especially sa mga nag titipid:


🤳2g per day lang dapat para safe siya, at mas madali mo siya ma unblock if ever ma Blocked siya 📶.
🤳 Observe sign in to network logo

🤳 Airplane mode ✈️ on/off every 500 mb

Personal experience ko:

na sa pure no load ko na sim (no registered promo/ no regular load sim), na mayroong approximate data usage na 9-13g per day, hindi ko na siya ma unblock.😰📵

The point is, kapag na detected ni SMART,. Na nag violate ka ng kanilang "fair data usage policy" ma -totally suspended na siya, as in Hindi ka makapag send ng SMS sa love ones mo.
So good nalang siya for call (no data, and sms).


Yun lang. Take care, and keep safe 😷 everyone 🙏
 
Last edited:
[XX='PHC_Rain, c: 1180302, m: 1830415'][/XX] dati pa ang tuts na Airplane mode 500mb 5 years ago pa yan sa SUN TU50 Promo. Basic knowledge yan sa pag refresh ng IP mo. Kung na abutan mo sir yung sun tu50, ma gets mo ako
 
Back
Top