What's new

Referral [TUT] PHDREAM & WINPH

May lumusot haha

Screenshot_2023-01-05-21-41-21-736_prod.app_dreamplay.com.jpg
 

Attachments

lods pano ba to haha nakuh ko na 59 sabi need depo mara ma maximize yung wí†hdráwal more than 100. need ko ba mag depo para mas mataas sa 100 ma wí†hdráw ko? or play muna saka mag depo pag mataas na balance?

sa duck go din ako nag reg kaso dko malaro d maenter sa mga games 🤣 pa tut lods
 
Sorry if I may sound rude or mean in this, pero syempre common sense na lang po na laruin mo muna at palaguin bago mag depo para ma wí†hdráw lahat. Otherwise, 100 lang mawiwí†hdráw mo kung di ka mag dedeposit.

Tip: You can wí†hdráw 100 first, tapos eh deposit mo ulit para ma wí†hdráw mo yung remaining. Hope it helps.

P.S. Dont state the obvious. Peace yow!
lods pano ba to haha nakuh ko na 59 sabi need depo mara ma maximize yung wí†hdráwal more than 100. need ko ba mag depo para mas mataas sa 100 ma wí†hdráw ko? or play muna saka mag depo pag mataas na balance?

sa duck go din ako nag reg kaso dko malaro d maenter sa mga games 🤣 pa tut lods
 
Sorry if I may sound rude or mean in this, pero syempre common sense na lang po na laruin mo muna at palaguin bago mag depo para ma wí†hdráw lahat. Otherwise, 100 lang mawiwí†hdráw mo kung di ka mag dedeposit.

Tip: You can wí†hdráw 100 first, tapos eh deposit mo ulit para ma wí†hdráw mo yung remaining. Hope it helps.

P.S. Dont state the obvious. Peace yow!
thanks lods. about sa common sense sorry this is my first po sa gantong ****** blahblahblah haha. money involve na kase kaya mas mabuti na yyng sigurado 🧡 mahal ang sibuyas remember
 
kung gusto nyo 100% mga 12mn-5am kayo gagawa, gamit data connection lng tas any private browser oks na. 🙂
 
Back
Top