What's new

Updated: Commission Per Download / Pay Per Download / Pay Per Click Rules

Status
Not open for further replies.
napakadali lng yan bypass nyang adfly issue, pwede nmn maglagay ng note sa post kung how can users bypass it. sa tagal ko na nagfoforums adfly palang ang hnd sinira ang tiwala ko sa payment
 
tanong lang po Sir Draft allowed po ba yung nested like sa 1st degree gumamit sya ng pay-per-click/link-shortener tapos sa 2nd dregree gumamit pa sya ng pay-per-download?
 
napakadali lng yan bypass nyang adfly issue, pwede nmn maglagay ng note sa post kung how can users bypass it. sa tagal ko na nagfoforums adfly palang ang hnd sinira ang tiwala ko sa payment
mali ka pards, nakaka erita yung adfly yung pinoforce ka mag subscribe sa push notification para ma download din after mag subscribe lalabas agad mga ads sa notif sa cp mo na mga medyo ãdül†. tapos hirap pa nman hanapin paano alisin sa chrome yung sinabcribe mo.
 
mali ka pards, nakaka erita yung adfly yung pinoforce ka mag subscribe sa push notification para ma download din after mag subscribe lalabas agad mga ads sa notif sa cp mo na mga medyo ãdül†. tapos hirap pa nman hanapin paano alisin sa chrome yung sinabcribe mo.
no need push notification, madali ibypass yan
 
mali ka pards, nakaka erita yung adfly yung pinoforce ka mag subscribe sa push notification para ma download din after mag subscribe lalabas agad mga ads sa notif sa cp mo na mga medyo ãdül†. tapos hirap pa nman hanapin paano alisin sa chrome yung sinabcribe mo.
kaya nga bypass kuno ano yan mas hassle yan sa phone

no need push notification, madali ibypass yan
state ka pangbypass dito now na
 
kaya nga bypass kuno ano yan mas hassle yan sa phone


state ka pangbypass dito now na


kaya nga bypass kuno ano yan mas hassle yan sa phone


state ka pangbypass dito now na
 

Attachments

Last edited:
Boss pwede po ba Pay Per Click like PastePeso then sa loob direct link? Need pa then mirror link kahit lagpas 100 MB?
Pwede pero since PPC yan need mo parin ng direct link mirror.
Sa PPD lang valid yung lagpas 100MB na no need mirror link.
 
Status
Not open for further replies.

About this Thread

  • 155
    Replies
  • 10K
    Views
  • 76
    Participants
Last reply from:
Draft

Online statistics

Members online
1,235
Guests online
4,457
Total visitors
5,692
Back
Top